ราคา 1450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60416.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 205/22
โครงการ ไอ คอนโด งามวงศ์วาน (เลียบทางด่วนบางโคล่-แจ้งวัฒนะ) | iCondo Ngamwongwan

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2018-04-09 18:20:20.0
เลขที่ประกาศ: 231346
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02774 ขาย ไอ คอนโด งามวงศ์วาน 2 I Condo Ngamwongwan 2 คอนโดมิเนียม ซอยศิริชัย ถนนเลียบทางด่วนบางโคล่-แจ้งวัฒนะ ตำบลบางเขน อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี เนื้อที่ 24 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 6 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี ผ้าม่าน เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส รปภ. กล้องวงจรปิด ประตูคีย์การ์ด สวนหย่อม Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT ส่วนต่อขยาย สายสีม่วง ใกล้ทางด่วนศรีรัช กระทรวงสาธารณะสุข รพ.ศรีธัญญา วิทยาลัยบรมราชชนนี เดอะมอลล์งามวงศ์วาน โลตัสงามวงศ์วาน เอสพลานาท โลตัสรัตนาธิเบศร์ บิ๊กซีรัตนาธิเบศร์ เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ เซ็นทรัลเวสต์เกต ใกล้ร้านสะดวกซื้อ ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ พร้อมอยู่ วิวสวยงาม ไม่มีตึกบัง ทิศตะวันออก ราคา 1,450,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line:0868025609 ป๊อบ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เลียบทางด่วนบางโคล่-แจ้งวัฒนะ
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไอ คอนโด งามวงศ์วาน (เลียบทางด่วนบางโคล่-แจ้งวัฒนะ) iCondo Ngamwongwan